raptor toon

หวัดดี ครับ ... หายไปนานไม่รู้ว่ายังจำกันได้หรือเปล่า สืบเนื่องจากผมได้มีโอกาสไปอบรมดูเหยี่ยวเมื่ออาทิตย์ก่อน
    รู้สึกว่าบรรยากาศดีมากๆ ยิ่งตอนทายภาพนี่ มันมาก เลย
    คันไม้คันมืออยากเขียนเล่นมั่ง ผมส่งรูปเหยี่ยวมาให้ทายกันครับว่าชื่ออะไรมั่ง ดูแล้วก็ไม่น่ายากนะครับ เพราะทุกตัวก็มีในบ้านเรา ยกเว้นอยู่ตัวแปลกซักหน่อย แต่วิทยากรในวันนั้นก็พูดถึงอยู่หลายครั้งครับ ลองทายดูครับ คิดซะว่า
    ซ้อมมือก่อนถึงวันจริงละกัน

จากคุณ : PALOMINO - [ 4 ต.ค. 46 14:21:21 ]