นกอะไรครับเนี่ย มาขี้ใส่รถผมเต็มเลยอ่าาาา

นกตัวนี้มันมาสวามิภักดิ์เป็นข้าบริวารอยู่ในโรงรถบ้านผมอ่าครับ อยู่มาราวๆ 2 อาทิตย์แล้วไม่ยอมไปใหนเลย เกาะรถคันนั้นคันนี้ ไม่รู้ทำบุญทำกรรมอะไรกันไว้แต่ชาติปางก่อน

แรกๆก็น่ารักดี แต่หลังๆชักทำตัวเหลวแหลก ขี้ใส่รถผมเป็นร้อยๆจุด รถลายพร้อยเหมือนหมาดังเมเชี่ยนเลยครับ มีวิธีใหมไม่ให้มันขี้ใส่รถมั่งครับ หรือว่าไล่มันให้ไปไกลๆเลยก็ได้ ท่านนักดูนกทั้งหลายช่วยแนะนำหน่อยคร้าาาบ

จากคุณ : tamrong - [ 5 ม.ค. 47 14:26:41 ]