llllllllllllllllllllll> สบายๆ...ไปเรื่อยๆเหนื่อยก็พัก <lllllllllllllllllllllll

..............ในช่วงนี้กระทู้ของผมดูห่างเหินท่านไปบ้างนะครับที่ไม่ได้นำมาเสนอได้พูดได้คุยกันด้วยหน้าที่การงานที่ทำ หลังปีใหม่แล้วก็คิดถึงกล้อง+เลนส์อยู่เหมือนกันหยิบมาปัดฝุ่นกันอีกครั้ง ด้วยอารมณ์ศิลปินแบบสบายๆในช่วง 2 วันผ่านมารู้สึกว่าหัวใจและความรู้สึกดีขึ้นมากเรียกความรู้สึกเก่าๆคืนมา....ตะเวณขับรถไปเรื่อยๆไม่ไกลนักแล้วแต่โชคจะนำพา
    ............ภาพนี้..ผมไปสวนแถวแม่ริม..เป็นทุ่งนาโล่งๆมีโอกาสเจอเหยี่ยวบ่อยมากครับคงจะมาคอยบินโฉบหากินอยู่แถวนี้...

จากคุณ : เชนเชียงใหม่ - [ 5 ม.ค. 47 19:56:55 ]