หวัดดีครับพี่ๆ

ผม jaba เองครับ หวังว่าพี่ๆบางคนคงจำได้ พอดี ผมเคยสมัครสมาชิกไว้แล้ว แต่จำไม่ได้ว่าใช้ชื่อ หรือรหัสอะไร เลยเข้าไม่ได้ ที่ผ่านมา เลยได้แต่เข้ามาอ่านอยุ่ตลอด
    ตอนนี้ มีเวลาว่างกลับมาตกปลาได้บ้างแล้ว ขอฝากตัวอีกครั้งนะครับ ปล. พี่ assum จำผมได้ไหมครับ ที่เจอกันที่บ่อพี่โท อ่ะครับ วันอาทิตย์อดตามไปแจมอีก เพราะดันมีงานมาอ่ะครับ ฮือๆ อยากให้เปลี่ยนเป็นวันเสาร์จัง

จากคุณ : jaba - [ 23 เม.ย. 47 12:54:16 A:202.59.255.155 X: ]