CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

+++++++ บั ง ไ พ ร ใ จ เ กิ น ร้ อ ย +++++++

อิอิ....เรื่องนี้ไม่เกี่ยวกะ แขก ขายผ้าแถว พาหุรัด นะกั๊บ เด๊วจะเข้าใจผิดเห็นว่ามี บัง ขึ้นต้นงะ...เอิ๊กกๆ

เรื่องของเรื่องคือผมติดค้างเรื่อง บังไพรเคลื่อนที่ ( แบบมีโครงที่สามารถพับเก็บได้ ) ซึ่งไม่เหมือนกะ บังไพรเอื้ออาทร ในกระทู้ข้างล่างก่อนหน้านี้

งวดนี้พอมีเวลาว่างจากทัวร์คอนเสิร์ต....เอ้ย เดินสายถ่ายนกเพราะช่วยรัฐประหยัดพลังงาน ( ที่จิงไม่มีตังเติมน้ำมัน ) เลยฉวยโอกาสนี้แหละเปิดตัว " บังไพร...ใจเกินร้อย " สยบลมยูโรฯซักกะหน่อย

หมุนวงล้องวดนี้มีให้แบบ ทรี อิน วัน ( 3 in 1 ) หรือ ซื้อหนึ่งได้สาม คือ คลิกมาดูปั๊ป....ได้ แบบบังไพรเพื่อเอาไปให้ช่างตัดเย็บ แถมด้วย ภาพบังไพรที่ทำเสร็จแล้ว ( จะได้เข้าใจง่ายขึ้น ) แถมสามด้วย...ขั้นตอนในการเก็บบังไพร เอาไปนอนคิดอีก
       ทีแรกกะว่าจะใช้แผนการตลาดแบบ โฟร์ อิน วัน ( 4 in one ) คือเหมือนกะ ทรี อิน วัน ทุกอย่าง แต่....แต่....แถม นายแบบ พ่วงเข้าไปในบังไพรอีกหนึ่ง แหวะ.....พอนั่งคิด ตีลังกาคิดแล้ว กลัวว่า จะทำให้เป็นภาระกะคนที่อยากได้บังไพรแล้ว ยังทำให้บังไพรหมดสง่าราศรีเข้าไปอีก ทีมงานทั้งหมดเลยชูจั๊กกะแร้ลงคะแนนให้ใช้แผนการตลาดแบบ ทรี อิน วัน แบบไม่มีราคาต่อลอง....คิคิ

ก่อนหน้านี้...ผมลองโทรไปสำรวจความนิยม และ การตลาดกะ เซเว่นฯ กะว่าจะลองทำไปฝากขาย ครับ....เขาวางสายส่ายหน้า ว่าผมบ้าหรือเป่า...อิอิ เลยเสี่ยงตายโทรฯไปที่ร้าน Boots กะว่างวดนี้ ตูขึ้นห้างแน่....ฮา ครับ...คำตอบแตกต่างกันเล็กน้อย " บังไพรแบบเม็ดหรือแบบเนื้อครีม ค๊า...ทาแล้วจะ ขาวอมชมพู ในกี่สัปดาห์ " เอิ๊กกๆ เลยกัดพันวัดดวง( ไม่เฉลิม ) ต่อสายไปร้าน Watson ในใจคิด งานนี้โกวอินเตอร์ แน่ตู
        โอ้วววว......จ๊อชชชช !!!!!!!!!!
        " Watsan สนใจครับ "
        แต่เขาบอกว่า
        " ตู้อบสมุนไพรลดน้ำหนักแบบนี้ เขามีเยอะแล้ว " กร๊ากกกก

กลับมาหลบเลียแผลใจได้สักพัก ตัดสินใจหันหน้ามาซบอก BP โดยหวังว่า พ่อคงเข้าใจตุ้ม เอ้ย...พี่ๆ คงเข้าใจต้น
        ยังไงก็ช่วยกันดู ช่วยกันเซฟเอาไปทำให้น้องดี่ฯหายเหนื่อยหน่อยก็แล้วกัน
        จ้าวปราคู๊ณ..ณ ใครเซฟเอาไปทำขอให้หล่อ ขอให้รวย ขอให้สวย ขอให้มีแฟนเยอะๆ.....จ๊ากกกกก

หมายเหตุ ขนาดปรับได้ตามการใช้งาน
                 ผมมิได้ทำขายครับ
                 หากไม่เข้าใจแบบแปะมาถามได้ครับ
                 ห้าม " กิ๊ก "นายแบบ ของผม
                 สุดท้าย....ขอให้พี่ๆสุขภาพดี มีสุข....เน้อ

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 47 22:41:07

จากคุณ : ปลากระดี่ได้น้ำ - [ 28 มิ.ย. 47 12:43:04 ]