CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

-- ไปนครวัดทางเครื่องบิน ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ (สำหรับคนที่ไม่ได้ไปกับทัวร์)--

ตามอ่านมาหลายกระทู้ แต่ส่วนมากบันทึกจะเป็นทางรถบัส หรือถ้าไปเครื่องก็ไปกับทัวร์  อยากทราบว่าถ้าไปเครื่องเอง ไม่ผ่านทัวร์ จะเริ่มต้นยังไงดีคะ  ลงเครื่องแล้วไปติดต่อรถที่ไหน ทำยังไงบ้าง  มีใครมีประสบการณ์พอจะช่วยแชร์ให้ฟังหน่อยได้มั้ยคะ  หรือถ้าใครมีทัวร์แนะนำ ก็รบกวนด้วยค่ะเผื่อเปลี่ยนใจไปกับทัวร์ (แต่ส่วนมากเค้าจะไปเฉพาะวันศุกร์น่ะ)

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : KOok_k - [ 25 ก.ค. 47 06:44:53 ]