CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

>>>>> - - - - - ลีลา - - - - - <<<<<

ไม่ได้เข้ามาเสียนานเลยครับคราวนี้...มัวแต่คอยเชียร์แขกอยู่ที่อ่างฯบางพระ...ก็ดีใจด้วยครับ กับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่มาบางพระแล้วสมหวังกลับไปกับบรรดา เจ้านกคุ่มทั้งหลาย โดยเฉพาะเจ้าคุ่มสีที่ตอนนี้ความดังแซงขึ้นหน้าเจ้าคุ่มอกดำไปแล้วครับวันอาทิตย์ที่ผ่านมามีรถมาเยี่ยมถึง 10คันด้วยกันและวันหยุดที่ผ่านมานี้ก็มีอีก 7คันครับ บางพระตอนนี้เริ่มมีนกอพยพเข้ามาแล้วครับ แต่เป็นนกที่ธรรมดาๆเสียมากกว่านกที่หายากไม่ค่อยมีครับ....ทีออสเปรด้วยครับสองตัว.....ดูลีลานกบางพระเลยดีกว่าเนาะ.....เปิดภาพแรกด้วยอ้ายงั่วละกัน

จากคุณ : ภูไทไพรวัลย์ - [ 13 ส.ค. 47 22:57:36 ]