CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

####นกก้นไห...ครับผม###

เห็นบรรยากาศกำลังดีๆ...แอบดูของคนอื่นมามากแล้วรู้สึกเกรงใจ...ก็เลยลองไปควานดูนกก้นไหเก่าๆเอามาแบ่งกันดูบ้าง!!
     ภาพแรกครับเจ้า  pied-cuckoo  บ้านเราหาดูยากครับผม..เจ้าตัวนี้รู้สึกว่ายังเป็นตัวเด็กๆอยู่นะครับก็เลยหลอกถ่ายได้ล้นเฟรมเลย..สังเกตุยังไม่ดำสนิทจะออกเป็นสีน้ำตาลๆเป็นสีของตัวไม่เต็มวัยครับ...ผิดถูกอย่างไรวอนท่านผู้รู้ช่วยสั่งสอนด้วยครับ!!

จากคุณ : นายจิม.. - [ 15 ส.ค. 47 03:40:22 ] ส่งภาพนี้เข้ามือถือ