CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เรียนดำน้ำที่ต่างประเทศ

สวัสดีครับ

ผมเป็นนักเรียนป.ตรีที่อเมริกาครับ พอดีช่วงนี้เริ่มสนใจ Scuba Diving และอาจจะมีโปรเจกเกี่ยวกับ Human Powered Submarine ซึ่งนักเรียนทุกคนจะต้องมีใบรับรองว่าดำน้ำเป็น

ก็เลยอยากจะถามว่า ค่าใช้จ่ายในการเรียนตกประมาณเท่าไหร่ครับ และระยะเวลาการสอน ทั้งอเมริกาและประเทศไทย (ถ้าประเทศไทยถูกกว่ามาก ผมจะกลับไปเรียนที่ไทยตอนเดือนมกราคม)

ช่วยแนะนำอุปกรณ์ด้วยนะครับเช่น Snoggle, Wet Suit, Fin อะไรพวกนี้อ่ะครับ และก็ราคาด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : trick - [ 27 ส.ค. 47 23:33:29 A:69.166.195.166 X: TicketID:007384 ]