CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ลอยกระทงเชียงใหม่กับพี่ฮิมดอย ภาคล่องแพ ตอนที่ 2 เจ้า...

มาโพสท์ต่อแล้วครับ

จากกระทู้ที่แล้ว พี่ที่ให้บริการแพแนะนำว่าไม่ควรนำกล้องลง กับแพด้วยเพราะว่าจะตกน้ำ เลยไม่มีภาพระหว่างที่ล่องแพมาฝากเพื่อน ๆ สมาชิก  จริงๆ หากติดไปด้วยคงเจ๊งอ่ะครับ เพราะว่าตกแพตกน้ำกันทุกคน  หลังจากผ่านประสพการณ์ประทับใจน่าตื่นเต้นปนเสียวและเป็นตะคิวและขาเดี้ยงอยู่พักหนึ่ง ระหว่างล่องแพแล้ว  ผมก็มาขึ้นฝั่งที่จุดนี้ครับ   แพพี่ฮิมมาถึงก่อน ผมอาศัยแพพี่ตุ้ม น้องโย และ กิฟฟารีน มาลงที่จุดนี้ครับ

ก่อนอื่นผมต้องขอบพระคุณ พี่ใช่.....แล้วผมเอง , น้องอาร์ทเจ้าชายในสายหมอก , พี่ตุ้ม ,น้องโย, กิฟฟารีน, มะเหมี่ยว, พี่หนูนา, หนุ่มเมืองกรุง, พี่อารีวรรณ ,นุช และท่านอื่น ๆ ผมจำไม่ได้ว่าใครอยู่ในเหตุการณ์ตอนนั่นบ้างอ่ะครับ ผมตกใจจริงๆ  ขอบพระคุณทุก ๆ ท่านครับที่ช่วยผมขอบคุณครับ  _/\_

จากคุณ : พุงป่อง-ท้องหกเดือน - [ 1 ธ.ค. 47 22:25:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป