CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขับรถเที่ยว จ.กาญจนบุรีรอบใหญ่ น้ำตกเอราวัณ-2เขื่อนดัง-ทองผาภูมิ-สังขละฯ-อ.ไทรโยค(มีภาพประกอบ)

ขับเจ้า 1.7 ขึ้นไปเมื่อ 24-28 ก.ย 47 ครับได้ไปถึงสังขละบุรีซักที หลังจากเลื่อนมาจาก ก.ย ปีที่แล้ว คราวนี้ขับรถเที่ยวแบบเริ่มที่ตัวจ.กาญจนบุรี แล้วขึ้นลงลงทางครับน่าจะเกือบทั่วแล้วนะครับ ลองไปดูครับ

จากคุณ : k.j - [ 11 ธ.ค. 47 20:25:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป