CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

กลับจากปายแล้วค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆสำหรับคำแนะนำก่อนเดินทางนะคะ  ตอนนี้กลับมาแล้วค่ะ  ไปมา 8 วัน  สนุกมาค่ะ แต่เกิดอุบัติเหตุโดนรถพวงเฉี่ยวที่ตาก  เลยต้องนอนซ่อมรถ 1 คืน  แล้วไปนอนที่ห้วยน้ำดัง  สวยมากๆค่ะ  นอนเต้นท์ (หนาวจับใจเลยค่ะ) ที่ปายบรรยากาศดีมาก  สงบ  แต่ตอนที่กลับประมาณวันที่ 27 เริ่มไม่ค่อยหนาวแล้วนะคะ  วันที่ 22-25 ตอนดึกประมาณ 7-8 องศา  ลองไปดูนะคะ แล้วจะชอบ  ขับรถสนุกมากค่ะ

ไฟล์รูปภาพ

จากคุณ : plenaka - [ 29 ธ.ค. 47 01:24:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป