CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

แนะนำ "ทับเบิก" ให้ด้วยค่ะ

จะไปเที่ยวภูทับเบิก   เราไปกัน 10 คน เช่ารถตู้ไป อยากนอนที่ทับเบิก 1 คืน  น้ำหนาว 1 คืน ขอถามผู้ รู้ ด้วยค่ะ
    1. ไปทางไหนดี ไปทางพิษณุโลก  บ้านแยง แล้วลงทางหล่มเก่า ดีกว่ารึป่าว  หรือขึ้นทางหล่มเก่า ใกล้กว่า เราจะไปเที่ยวน้ำหนาวต่อด้วยนะ
    2. ที่พักต้องจอง หรือมีเฉพาะเต้นท์  (มีให้เช่า ราคาเท่าไหร่)  
    3. อาหารมื้อเย็น กับมื้อเช้า มีขายรึป่าว
    4. ที่เที่ยวที่น่าสนใจ  มีอะไรบ้างคะ
        รบกวนผู้รู้ ช่วยแนะนำด้วย  ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : sanddy - [ 17 ม.ค. 48 07:20:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป