CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

[Review&Feedback : FD3014] บินสู่ภูเก็ตกับ นิ้ง กุลสตรี ด้วยโปรโมชั่นเพียง 299 บาท

สวัสดีครับทุกๆ ท่าน กลับมาอีกแล้วกับรีวิวหางแดง ช่วงนี้ได้บินกับหางแดงบ่อยครับ ก็เลยมีรีวิวหางแดงออกมาเยอะพอสมควรทีเดียว ไฟล์ทนี้ ผมจองตั้งแต่กลางเดือนพฤศจิกายนครับ ตอนแรกว่าจะได้ไปนอนบ้านย่าที่เขาหลักแล้ว แต่ทว่าเกิดสึนามิเสียก่อน จึงต้องเปลี่ยนแผนใหม่ทั้งหมดเลย จนกลายมาเป็น “ทริบย้อนรอยสึนามิ” แทนครับ และคราวนี้ผมได้เดินทางกับ “หน้ากากแอ๊คชั่น” ผู้กล้าของเราครับ แต่เขายกให้ผมทำรีวิวคนเดียวอ่ะ ก็ได้ๆ อิอิ ก็เลยกลายเป็น รีวิว&ฟีดแบ๊ค by ยุ่งชะมัด เหมือนเดิมครับ

หลังจากที่บ่นๆ มานาน จนหลายๆ ท่านใน Blueplanet เอามาแซว(มากัด) อยู่เรื่อยเลย นั่นก็คือว่า อีตายุ่งชะมัด อยากจะเจอ คุณนิ้ง กุลสตรี แอร์โฮสเตสรุ่นที่ 5 ของไทยแอร์เอเชีย คราวนี้ ตายุ่งได้เจอสมใจแล้วครับ จะเป็นอย่างไรนั้น ติดตามอ่านได้เลยนะครับ อิอิ

อีกทั้งยังได้เจอสมาชิก Blueplanet ที่ได้เดินทางไปในเที่ยวบินเดียวกัน คือคุณ Mr. Dear ครับ เห็นบอกว่าอยากจะดูตายุ่งชะมัด ทำรีวิวสดๆ ก็ได้เห็นกันไปแล้วนะครับ อิอิ

ท่านสามารถอ่านรีวิวฉบับเต็ม เวอร์ชั่น uncut และรูปใหญ่ๆ ชัดๆ ได้ที่ Hflight.net ครับ ตามลิงค์นี้
    http://www.hutchclub.com/cgi-bin/hflight.net/Blah/Blah.pl?b=review,m=1106724543,s=0

วันเดินทาง : วันศุกร์ที่ 21 มกราคม 2548
    เที่ยวบิน : FD3014 กรุงเทพ-ภูเก็ต
    เครื่องบิน : โบอิ้ง 737-300 ทะเบียน HS-AAS (ลำใหม่ล่าสุดของไทยแอร์เอเชีย)
    เวลาออกเดินทางตามตาราง : 15.55 น. ถึง 17.15 น.
    เวลาออกเดินทางจริง : 16.10 น. ถึง 17.41 น.
    เวลาเดินทางบนอากาศ : 62 นาที (16.34-17.36 น.)
    จำนวนผู้โดยสาร : ราวๆ 110 คน
    เลขที่นั่ง : 26 A-B
    ราคาค่าโดยสาร : ยุ่งชะมัด โปรฯ 499 เดือนพฤศจิกายน (ราคาสุทธิ 694.43 บาท)
    หน้ากากแอ๊คชั่น โปรฯ 299 เดือนมกราคม (ราคาสุทธิ 480.43 บาท)

วันนี้ ผมเรียนครึ่งวันครับ เลิกเรียนก็รีบตรงดิ่งจากกำแพงแสน มาถึงสนามบินดอนเมือง เวลา 14.15 น. ครับ เคาน์เตอร์ไทยแอร์เอเชียยังดูว่างๆ อยู่เลยครับ

จากคุณ : ยุ่งชะมัด..สัตวแพทย์ - [ 26 ม.ค. 48 15:48:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป