CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

รีวิวการบินกลับจากหาดใหญ่ยามสายด้วยไทยแอร์เอเซียพร้อมภาพปริศนา

หลังจากรีวิวขาไปไปแล้วที่ http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E3245439/E3245439.html คราวนี้มาชมขากลับกันบ้างครับ
    หลังจากเดินทางไปเมื่อวันที่ 14 ม.ค. ผมก็กลับในวันที่ 17 ม.ค. ครับ โดยจองทั้งขาไปและขากลับในราคาโปรโมชัน 499 ตอนที่ผู้โดยสารครบ ล้านคนเมื่อ เดือน พ.ย. นู่น ในรูปเป็นใบเสร็จที่จองและบอร์ดิงพาสขาไปครับ ราคารวมแล้ว ไปกลับ อยู่ที่ 1388 บาท ญาติๆ ผมที่หาดใหญ่เห็นแล้วอิจฉาครับ ถูกกว่านั่งรถไฟเสียอีก ครับ

สำหรับไฟลต์นี้คือ
    FD 3121 สายการบิน ไทยแอร์เอเซีย หาดใหญ่ HDY - กรุงเทพ BKK วันที่ 17 Jan 05
    ออก 0845 ถึง 1010 วันนั้น ตามกำหนดครับไม่เลท
    เครื่องบิน 737-300 HS-AAJ (ลายสลับสี แดงกะขาว)

ไฟล์รูปภาพ

จากคุณ : เจเค..LSKY - [ 29 ม.ค. 48 02:58:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป