CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

Flight Review MS861: ลองบินกับอียิปต์แอร์กันบ้างไหม...จาก กรุงเทพฯ สู่ ไคโร

ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนนะครับว่าเป็นรีวิวครั้งแรก ต้องนั่งทำใจอยู่เดือนกว่าๆ ว่าจะเขียนได้รึป่าว  เนื่องจากปกติจะเป็นพวกอ่านอยู่อย่างเดียวนะครับ ยังไงก็ตามอยากให้เพื่อนๆ ช่วยแนะนำด้วยนะ

มาเริ่มกันที่สนามบินดอนเมืองกันเลยดีกว่า  แม้ว่าจะยังไม่ใกล้ช่วงปีใหม่ แต่ดอนเมืองวันนี้ก็ยังคงคึกคักเหมือนเดิมครับ  สำหรับสายการบินอียิปต์แอร์นั้น ต้องไปที่อาคาร 1 เคาน์เตอร์ 7

จากคุณ : GolfFlyer - [ 10 ก.พ. 48 14:08:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป