CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

Flight Report A330-200 Emirates อาหารเลิศ บริการเยี่ยม สะดวกสบายกว่าที่คิด

เดินทางเรื่อยเปื่อยไปกับผมอีกแล้วครับ
    ใช้เวลาว่างช่วงตรุษจีนไปเที่ยวแถวๆโคลอมโบและมัลดีฟมาครับ
    ระยะเวลาเดินทางบนเครื่องบินกับเที่ยวบนพื้นดินครึ่งต่อครึ่งเลยครับ
    คิดว่าจะได้พักผ่อนกลับเหนื่อยล้ากว่าเดิม เซ็งเลย
    ทําให้ต้องมีการเปลี่ยนโปรแกรมการเดินทางอย่างกระทันหันได้เที่ยวน้อยลงกว่าเดิม
    A332 ของอิมิเรตส์ไม่เลวเลยในความรู้สึกของผม
    ที่นั่งสบายกว่าที่คิดแม้จะค่อนข้างเก่าหน่อยก็ตาม
    อาหารยอดเยี่ยม บริการโอเค โดยรวมแล้วพึงพอใจครับ
    เที่ยวนี้เป็นไฟล์ทขาไปโคลอมโบ เดี๋ยวจะมีไฟล์ทขากลับโคลอมโบ-มัลดีฟ-ดูไบตามมาให้ชมอีกครับ

Welcome Aboard!

จากคุณ : WONDERFUL_DAY - [ 14 ก.พ. 48 13:43:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป