CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สรุปว่าทั้ง A345 และ A346 ของ TG ในชั้น Economy Class ธรรมดามี PTV

ลองดู Investor Presentation อันใหม่ของ TG ตาม link ข้างล่างหน้า 7 นะครับ
    มีภาพเก้าอี้ Economy class ธรรมดา ซึ่งมี PTV ครับ
    จะเป็นระบบของ Matsushita เป็น AVOD ส่วนจะมีกี่ช่องให้เลือกชม คงต้องจองตั๋วไปนั่งกันเอง
    นอกจากนี้ยังมีรูปเก้าอี้ Biz class กับ Premium Economy แบบตัวจริงเสียงจริงให้ดูกัน
    เก้าอี้ premium economy ก็ดูดีทีเดียวนะครับ
    ดีกว่าเก้าอี้ Biz Class ใน AB6 กับ 734 เยอะเลย

http://www.thaiair.com/About_Thai/Investor_Relations/doc/analyst_presentation_1Q05.pdf

อ้อ ฝากน้อง ๆ ช่วย เปลี่ยนรูปจาก pdf เป็น picture file แล้ว post ใหม่ จะขอบคุณมากครับ
    จะได้ไม่ต้อง load file pdf ดู เพราะเกือบ 1MB
    พี่ไร้ความสามารถเรื่องคอมพ์ครับ

แก้ไขเมื่อ 18 ก.พ. 48 11:01:10

จากคุณ : Marty X - [ 18 ก.พ. 48 10:59:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป