CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถามเรื่องไปดูหิ่งห้อยที่ปลายโพงพางหน่อยค่ะ

เท่าที่อ่านกระทู้เก่าๆ  ได้ข้อมูลว่าสามารถไปแบบเช้าเย็นกลับ  หรือจะค้างก็ได้  มีคำถามดังนี้ค่ะ

ไปตอนนี้ยังมีให้ดูเยอะไหม  หรือว่าต้องเป็นฤดูของมัน  ซึ่งจะคือเมื่อไหร่คะ

ถ้าไปค้าง  ทำได้ทั้งโฮมสเตย์และรีสอร์ต  พาเพื่อนฝรั่งไปด้วย  ไม่ทราบว่าควรพาไปแบบไหนดี  และติดต่อได้ที่ไหน

นั่งรถเมล์ไปได้ไหมคะ  และไปยังไง  แบบว่าไม่เคยไปแถวนั้นเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : กระสานวล - [ 21 ก.พ. 48 00:10:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป