CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

จะรู้ได้ยังไงว่าเป็นยี่ห้อ Airbus หรือ Boeing???

สวัสดีครับ

หวังว่าคงจะถูกใจกับรูปที่ผมโพสไปนะครับ ดูเสร็จแล้วบางคนอาจจะมีคำถามทำนองนี้นะครับว่า จะรู้ได้ไงว่าเป็นยี่ห้ออะไร โดยเฉพาะยี่ห้อเครื่องบินชื่อดัง 2 ยี่ห้อ
    ผมก็จะบอกวิธีสังเกตครับ ว่าเค้าดูกันยังไง

วิธีดูนั้นก็ไม่ยากครับ อ๊ะ มาลองดูกัน

อ๊อ ดูขำๆ นะครับ อย่าซีเรียส

แก้ไขเมื่อ 24 ก.พ. 48 11:32:56

ไฟล์รูปภาพ

จากคุณ : joufo - [ 24 ก.พ. 48 10:39:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป