CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถึงคุณน้ำหวาน หรือผู้ชำนาญ แอร์เอเชีย

ผมอยากถามว่า  กระเป๋าเดินทาง ที่โหลดใต้ท้องเครื่อง ถ้ากลับมาบ้าน แล้วพบว่า กระเป๋า แตก จะสามารถเคลมได้ใหมครับ

เพิ่งเดินทางกลับมาเมื่อคืน ที่ 24 กุมภาพันธ์  เพิ่งจะเปิดกระเป๋า คืน 25 กุมภา พบว่า ตรงด้านหนึ่งของกระเป๋าแตก ประมาณ 3 นิ้ว

หากมีคำแนะนำ ช่วยกรุณาแนะนำด้วยครับ เพราะโทรไปที่ แอร์เอเซีย  ระบบแจ้งว่ารับสายแค่ สามทุ่มครับ

ไว้พรุ่งนี้จะโทรไปอีกที

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.พ. 48 20:25:33

จากคุณ : สิงห์อ้วน - [ 25 ก.พ. 48 21:34:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป