CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ขอขอบพระคุณเพื่อนๆพี่ๆในBPนี้มากๆ ผมกลับมาจากสิงค์โปร์แล้วครับ

ที่ผมเคยถามเรื่องอะไรต่างๆมากมาย

แล้วก็เรื่องนาฬิกาDIESEL ด้วยครับ ผมหาซื้อได้ที่PENNINSULA อย่างที่ในBPบอกเลยครับ ชั้นล่างสุด ในไทยราคาเต็ม6800 บาท แต่ผมซื้อได้ 3800 บาท
    ผมและเพื่อนๆเลยฟาดกันไป4เรือน อิอิ  

แล้วถ้าเพื่อนๆคนไหนจะไปSIN มีอะไรก็ถามผมได้ครับ ผมไปมาเมื่อวันที่ 10-13 มีนาที่ผ่านมาครับ

พักที่NSS ก็ได้มาจากในBP อีกและครับ

ไปโดยTAA เที่ยวไป 699 เที่ยวกลับ 1299 บาท

HAPPY มากๆ ครับ

ขอขอบพระคุณอีกครั้งครับ

จากคุณ : Dr.DJ - [ 14 มี.ค. 48 22:32:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป