CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

+++Flight Review เจ้าจำปีไปอินตระเดีย...TG317 สู่มหานครมุมไบ+++

เพิ่งกลับจากอินเดีย (อีกแล้ว) ครับ...คราวนี้เป็นครั้งแรกที่ไปมหานครมุมไบ (Mumbai) เมืองที่ใหญ่ที่สุดในอินเดีย เพื่อต่อไปเที่ยว Ajanta & Ellora caves...ก็เลยมีไฟลท์รีวิวมาฝากครับ...

(((((คำเตือน...ถ้าท่านใดเบื่อการบินไทยแล้ว แนะนำให้เลี่ยงกระทู้นี้ครับ...กลัวจะรู้สึกจำเจอ่ะครับ)))))

วันศุกร์ที่ 4 มีนาคม 2548...…TG 317 BKK-BOM

มาเช็คอินที่ดอนเมือง Terminal 1 ตั้งแต่ช่วงเย็นรับ เพราะอยากได้ที่นั่งตามที่ขอไว้ กลัวว่าถ้ามาช้าจะได้ไปนั่งตรงกลาง อึดอัดแย่เลย...ซึ่งก็โชคดีที่ได้ที่นั่งตามต้องการครับ นี่แหละคือข้อดีของการมาเช็คอินไว อิอิอิ

จากคุณ : NMkrung - [ 16 มี.ค. 48 19:36:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป