CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สะสมอะไรเกี่ยวกับเครื่งบิน และ สายการบินกันบ้างคะ

อยากรู้ค่ะ แต่รู้สึกว่าจะมีคนในนี้สะสมโมเดลกันบ้างแล้วค่ะ
    จริงๆแล้วอยากจะตั้งกระทู้โหวตแต่ไม่รู้ว่าจะเอาอะไรมาเป็นช๊อยดีอ่ะค่ะ
    ผีคอยาว

จากคุณ : ชะนีน้อย ร้อยเล่มเกวียน - [ 27 มี.ค. 48 18:03:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป