CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ขอความเห็นเรื่องเสื้อบีพีและรับสมาชิกใหม่ครับ

ต่อจากกระทู้
    http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E3360256/E3360256.html นะครับ
    คือว่าอยากมีเสื้อบีพีสวยๆใส่เร็วๆอ่ะ ช่วยกันแสดงแบบ แสดงความเห็นนะครับ
    อย่าความเห็นของกุ้ง kubkab ผมก็เห็นด้วยครับ เอาโลโก้เอามาทำหมวกก็ดีครับ แต่เอาเสื้อด้วยนะอิอิ
    ในส่วนของสมาชิกใหม่เนี่ยะ อยากเรียนเชิญพี่,น้องและเพื่อนทุกๆท่านที่อ่านอยู่แต่ไม่ได้แสดงตัว (มีอ่านกันเยอะนะผมรู้อิอิ)
    ร่วมสมัครเข้าเป็นเพื่อนชาว BP Angler กันนะครับ ไม่ต้องกลัวว่าจะบอกยังไง
    แค่พิมพ์SMS แล้วส่งมาที่ เอ้ยไม่ใช่ แค่พิมพ์ ขอเป็นสมาชิกด้วยคน ง่ายๆแค่นี้ครับ
    อยู่ใกล้อยู่ไกลไม่เป็นไรครับ เพื่อนเราบางคนอยู่เชียงใหม่ ชลบุรี ศรีราชา อย่างผมอยู่เมืองกาญจน์ ก็คุยกันได้ครับ แถมมีอยู่ออสเตรเลียอีกสองคนแต่คุยกันประจำเลย
    ไม่ต้องกลัวนะครับที่นี่ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่เสมอ มางานรับน้องคราวหน้าแล้วก็ไม่ต้องอาย คุยได้ทุกคนครับแต่พวกผมขี้อายไม่ค่อยได้คุยก่อนเท่านั้นเองครับ
    แหะๆความเห็นนี้เกิดจากอยากได้เสื้อใหม่นะคร้าบ ไม่ค่อยมีเสื้อใส่ตกปลาแล้วอ่ะ กะอยากมีเพื่อนใหม่เยอะๆเผื่อมีหมายใหม่ๆด้วยอิอิ
    ปล.เสื้อสีขาวก็สวยนะ เอาโลโก้สีน้ำเงินแบบบีพีก็ได้คร้าบ

แก้ไขเมื่อ 27 มี.ค. 48 21:19:18

จากคุณ : สบายสบาย - [ 27 มี.ค. 48 21:15:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป