CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ช่วยแนะนำด้วยค่ะจะไปเกาหลีด้วยตัวเอง

ช่วยแนะนำด้วยค่ะจะไปเกาหลีด้วยตัวเอง ซื้อเป็นแพจเก็จทัวร์บริษัทไหนดีคะ หรือ ซื้อตั๋วเอง หาที่พักเอง และไปสายการบินไหนดีคะที่ดีและประหยัด ช่วยแนะนำที่พักด้วยค่ะที่อยู่ใกล้รถไฟใต้ดินในกรุงโซล ไม่เคยไปเองด้วยค่ะไม่ทราบว่าต้องทำยังไงบ้างต้องยื่นวีซ่ามั๊ยคะ แล้วถ้าจองโรงแรมเองจองยังไงคะ และเดินทางจากสนามบินไปโรงแรมยังไงคะ ช่วยแนะนำด้วยคะ จะเดินทางช่วงสงกรานต์ค่ะ

จากคุณ : ipon - [ 28 มี.ค. 48 16:53:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป