CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

มีใครไป ปักกิ่ง-เกาหลีใต้ 12-17 เม.ย. กับมาร์โค เวิลด์ทัวร์ บางครับ

ผมจองไว้ในงาน ไทยเที่ยวไทย ที่ศูยน์สิริกิตติ์ และชำระเงินหมดแล้วตั้งแต่วันที่  15 มี.ค. แต่วันนี้ตอนเย็นโทรมา บอกว่าขอเลื่อนการเดินทาง เป็นวันที่ 11 เม.ย. หรือขอให้เปลี่ยนเป็น โปรแกรมปักกิ่งแทน ซึ่งผมไม่สามารถไปได้
    ผมเซ้ง และ โมโหมาก มีเพี่อนคนไหน โดนอย่าผมบ้าง
    น่าจะโทรมาก่อนหน้านี้ ซึ่งเราพอจะหาโปรแกรมอื่น ดีๆมาแทนได้ แล้วนี่จะเอาเงินคืนง่ายหรือเปล่าก็ไม่รู้ ผมจะทำไงดีแนะนำดว้ยครับ

จากคุณ : สุนัขขะ - [ 4 เม.ย. 48 22:48:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป