CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ช่วยเลือกให้ด้วยครับ สำหรับ 3 รีสอร์ตที่หัวหิน

1. โรงแรมชมวิว
    2. หัวปลี เลซี่ บีช
    3. กบาล สมอ รีสอร์ต
    คือทั้ง 3 ที่ นี่ติดทะเลใช่ไหมครับ ผมจะพาลูกสาวไปเที่ยวก่อนเปิดเทอม (สะสมเงินเที่ยว) ห้องพักเป็นอย่างไรครับ ทั้ง 3 ที่   อาหารที่พักเป็นไงมั่งครับ ที่จอดรถสะดวกไหมครับ  หาดทรายสวย ขาว เด็กเล่นน้ำทะเลได้ หรือหาดเป็นเลน หรือโคลน รึเปล่าครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : pranum - [ 18 เม.ย. 48 10:25:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป