CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถ้าผมจะไปเที่ยวปราณบุรี : ขอรายละเอียดครับ

ผมมีโครงการจะไปเที่ยวปราณบุรีครับ แต่ในชีวิตนี้ไม่เคยไปที่นั่นเลย ไม่ว่าส่วนไหนของ จ.ประจวบคีรีขันธ์ ด้วยซ้ำไป

ถามว่า

1. ถ้าขึ้นรถจากสายใต้ ไปลงปราณบุรี แล้วไปยังไงต่อครับ

2. มีที่ไหนน่าเที่ยวบ้าง

3. ที่พักที่ไหนไม่แพง มีห้องน้ำในตัว ไม่ไกลหาดหรือสถานที่ท่องเที่ยวมากนัก ราคาประมาณเท่าไหร่

4. รายละเอียดอื่น ๆ แล้วแต่ความกรุณาครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : เทียนเล่มน้อยที่ดอยมืดมิด - [ 18 เม.ย. 48 11:46:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป