CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถ้าพูดถึงพัทยา คุณประทับใจรีสอร์ทหรือโรงแรมไหนบ้างครับ

จริงๆแล้วผมเคยไปมาแค่3ที่
    1.พัทยาปาร์ค
    2.โคซี่บีช
    3.จอมเทียนปาล์มบีช
    แต่ ณ ตอนนี้ถ้าให้เลือกที่ประทับใจก็คงเป็น พัทยาปาร์ค
    เพราะซื้อแพคเกจไป ได้ทั้งอาหารเช้า และบุฟเฟ่บนภัตตาคารหมุน
    และมีสวนน้ำคุ้มสุดๆ  ส่วนอีก2ที่ก็โอเคครับ  ประทับใจเหมือนกัน

กลางๆปีผมว่าจะไปพักที่พัทยาอีก เพราะใกล้กทม. ไปมาสะดวกแต่ยังไม่รู้ว่าจะไปพักที่ไหน

แล้วเพื่อนๆล่ะครับ ประทับใจที่ไหนบ้าง หรือถ้ามีความไม่ประทับใจที่ไหนก็บอกมาได้ครับ จะได้เป็นข้อมูลให้ท่านอื่นๆด้วย

จากคุณ : win98se - [ 20 เม.ย. 48 21:28:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป