CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ อยากไปเที่ยว "ปาย" มากกกกกกกก

เมื่อ หลายวันก่อนได้เข้ามาในห้องนี้เป็นครั้งแรก และได้เห็นกระทู้ที่ไปเที่ยว "ปาย" ก็เลยอยากไปเที่ยว "ปาย" มากเลยค่ะ ก็เลยอยากให้เพื่อนๆในห้องนี้ ช่วยวางแผน การเดินทาง โรงแรมที่พัก สถานที่เที่ยว ให้หน่อยอ่ะค่ะ(ขออย่างละเอียดนะคะ) เราจะไป ต้นเดือน ตุลาคม ค่ะ ไปกัน 2 คน ไป2 คืน 3 วัน ไปแบบ back pack ค่ะ มีงบอยู่ 8,000 บาท และจะตั้งต้นกันที่ เชียงใหม่ ค่ะ ยังไงรบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : มิว/ perico_505@hotmail.com - [ 27 เม.ย. 48 17:56:38 A:202.28.47.11 X: TicketID:039895 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป