CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

คิมหันต์รำพัน

มีหลายเรื่องที่ทำให้ผมห่างหายไปจากเว็บบอร์ดนี้ตั้งแต่หลังสงกรานต์

สองวันหลังจากกลับจากกรุงชิง ภรรยาผมรดน้ำต้นไม้ และบอกผมว่ามีกลิ่นไม่ดีโชยมาจากแถว ๆ ใต้ต้นมะพร้าว

ผมเดินไปหาอยู่พักใหญ่ จนพบที่มาของกลิ่นดังกล่าว

ภาพที่เห็นทำให้ผมใจหาย  

“ไม่ต้องมาดูหรอก” ผมบอกภรรยา

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

จากคุณ : จะละเม็ดดำ - [ 10 พ.ค. 48 14:53:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป