CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ที่พัก นิมมานนรดี ที่เกาะเสม็ด ใครเคยไปบ้างคะ ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยค่ะ จะไปสิ้นเดือนนี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

จองแพคเกจไว้ในงานเที่ยวไทย และกำลังจะไปพักสิ้นเดือนนี้ เลยอยากทราบว่าที่พัก+บริการ+อาหาร เป็นอย่างไรบ้าง เพราะได้ยินมาว่าเป็นบังกะโลที่เพิ่งเปิดได้ไม่นานน่ะค่ะ เลยอยากทราบไว้เตรียมใจค่ะ

ขอบคุณที่เข้ามาช่วยดู+ตอบนะคะ

จากคุณ : ลูกปลายักษ์ - [ 10 พ.ค. 48 17:53:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป