CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

** ฮ่องกง ** จาก Airport เข้าโรงแรม เมโทรโพล ...

1.ใช้วิธีไหนดีครับ แล้ววันกลับจากเมโทรโพล ไป airport นั่ง Taxi ไปประมาณกี่เหรียญครับ  
    2.ถ้าไม่นั่ง taxi มีวิธีอื่นมั้ยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    3.ถ้าจะนั่ง bus จาก airport เข้าโรงแรมต้องไปติดต่อตรงไหนเหรอครับ เพราะที่แล้วๆมาเคยแต่มีรถรับส่งแต่คราวนี้ไม่มี ลงป้ายไหนเหรอครับ กลัวหาโรงแรมไม่เจอครับ
    4.ทุกโรงแรมมีบริการฝากกระเป๋าใช่มั้ยครับ เพราะวันสุดท้ายขึ้นเครื่อง 20.00 เลยมีเวลาหลัง check out ครับ
    5.ที่ฮ่องกงมีที่ไหนน่าไปถ่ายรูปมั่งครับ
    6.สภาพอากาศเป็นยังไงบ้างครับ ตอนนี้ ผมไปวันที่ 16 ครับ
    ****** ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกคำตอบ *******

จากคุณ : G(u)Strong - [ 10 พ.ค. 48 23:32:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป