CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

"บ้านฟองคลื่น" ที่หัวหิน มีใครเคยไปบ้างคะ?

ที่บริษัทเราจะไปเที่ยวกันค่ะ ยกโขยงกันไป 18 คน วันที่ 28-29 พ.ค.นี้

แต่..ยังหาที่พักไม่ได้เลย ขี้แง

เลยลองโทรไปที่บ้านฟองคลื่นดู ราคาก็โอเคค่ะ เหมาะทั้งรีสอร์ทเลย 5200 รวมอาหารเช้าด้วย

แต่เราไม่เห็นภาพนี่สิ เลยไม่แน่ใจว่าโอเครึเปล่า

เพื่อนๆ คนไหนเคยไปเที่ยวบ้างคะ

สภาพบ้าน บรรยากาศโอเครึเปล่า

หรือว่าพอจะมีที่พักที่อื่นแนะนำบ้างมั้ยคะ

เฮอออออ  บางทีก็สวยมากกกก แต่ราคาก็แพงมากกกกเหมือนกัน

แนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : มะนิก - [ 11 พ.ค. 48 11:01:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป