CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เที่ยว HK 5 วัน 4 คืน รบกวนผู้เชี่ยว เที่ยว HK บ่อย วางแผนการเที่ยวให้ด้วยจ้า

สวัสดีค่า  

ขอรบกวนผู้เชียว เที่ยว HK บ่อยๆ วางแผนการเที่ยวให้ด้วยจ้า  แบบว่าจะไปกัน 4 คน รวม 5 วัน 4 คืน พักที่ Metropo Hotel ย่านหม่งก๊ก - Water Loo ค่ะ

เดินทางถึงฮ่องกงประมาณบ่าย 2 - บ่าย 3 ค่ะ
    เดินทางกลับเวลา 20.00 น. ค่ะ

มีคนแนะนำให้ไปไหว้พระใหญ่, โอเชียนปาร์ค, วิคตอเรีย พีค, และอีกหลายที่เลยค่ะ  ครือกลัวว่าจะย้อนไปย้อนมา และเวลาจะแน่นเอี๊ยดเกินไป รบกวนแนะนำด้วยค่ะ  
    **ลืมบอกค่ะว่าจะ shopping grand sale ซัก 2 วันค่ะ  เพราะน้องที่เคยไป shopping เค้าบอกว่า  วันเดียวนั้นช๊อปไม่กระจาย แบบว่าช๊อปไม่ทั่วง่ะค่า

ขอบคุณล่วงหน้าจร้า

จากคุณ : mineyandjoom - [ 17 พ.ค. 48 17:33:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป