CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ท่านใดอยู่เพชรบูรณ์บ้างครับ ช่วงนี้เป็นยังไงบ้างครับ

เมื่อ 5 ปี ก่อน ผมเคยไปอยู่เพชรบูรณ์ทุกวันนี้ยังคิดถึงจังหวัดเพชรบูรณ์เลยครับ เย็นๆไปเที่ยวสระกลางเมือง กลางคืนมาทานข้าวที่อะไรจันทร์นะจำไม่ได้ ท่านใดอยู่เพชรบูรณ์ช่วยเล่าเรื่องปัจจุบันให้ฟังบ้างครับ

จากคุณ : ส.ศิริชัย - [ 19 พ.ค. 48 18:13:17 A:203.113.71.4 X: TicketID:076092 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป