CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

@@Through the lens : ชายหาดแห่งความทรงจำ @@

ผมเชื่อว่าทุกๆท่านคงมีความทรงจำกับสถานที่ใดที่หนึ่ง บางท่านมีความทรงจำดีๆ จากความสวยงามของสถานที่  บางท่านมีความทรงจำที่ดีๆกับใครบางคน ส่วนตัวผมเองนั้นถ้านึกถึงชายหาดสักแห่ง ผมคงนึกถึงชะอำก่อนเสมอ ทั้งๆที่ผมไม่ใช่ชาวชะอำ แต่เพียงเพราะว่าผมมีโอกาสได้มาพักผ่อนที่นี่เสมอๆตั้งแต่เด็กๆทุกปี ไม่เคยขาด ได้สัมผัสหาดชะอำตั้งแต่ยังไม่เจริญมากมัก จนถึงปัจจุบัน ซึ่งเมื่อมีโอกาสผมก็จะหาเวลามาแวะเยี่ยมเยียนชะอำเสมอๆ

จากคุณ : CoBraGolD - [ 23 พ.ค. 48 01:34:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป