CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สิงคโปร์ Crown Hotel At Orchard, Elizabeth, York และ Meritus Negara ใกล้ MRT ไหม

ช่วยยืนยันด้วยนะคะ ว่าถูกต้องไหม คือไม่ค่อยแน่ใจว่ามันจะใกล้จะไกลอย่างไร อันนี้คือเขียนตามความเข้าใจที่อ่านมาในเว็ปไซต์และดูแผนที่นะคะ

Crown Hotel At Orchard อยู่ orchard ติด Paragon และเดินไป mrt orchard ได้ประมาณ 5 นาที

Elizabeth อยู่ orchard เดิน 10 นาทีถึง mrt orchard อยู่ค่อนข้างไกล mrt พอสมควร

York อยู่ orchard แต่เดินไกลมาก กว่าจะถึง mrt orchard อยู่แถวโรงแรม goodwood

Meritus Negara อยู่แถว orchard เดิน 8 นาทีถึง mrt orchard ตรงข้ามสถานฑูตไทยเลย

ขอแถม Albert Court ด้วยค่ะ ว่า อยู่แถวๆ Little India ใกล้ mrt little india เดินเพียง 2 นาทีเท่านั้น!! จริงหรือค่ะ ใกล้ขนาดนั้นเลยเหรอ ในเว็ป โรงแรมน่ารักมาก เป็นแบบฮิป โฮเต็ล และราคาในเอเชียทราเวิลขาย 99 SGD NETT!! รวมอาหารเช้าด้วย ราคานี้ดีไหมค่ะ

ถ้าเปรียบเทียบหมดนี้ อันไหนน่าจะไปพักสุดค่ะ

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ค. 48 17:52:22

จากคุณ : pundao - [ 26 พ.ค. 48 17:48:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป