CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

@.....บทเพลงของคนเดินทาง.....@

ที่ตัวเองชอบเปิดบ่อยๆ ก็มี
    ความคิดถึงเดินทาง  ทั้งชุดเลยค่ะของ นรีกระจ่าง...อันนี้เปิดฟังได้ตลอดทุกทริป

พอไปที่ที่ชอบมากๆ คิดถึงเพลง top of the world

กับ Season in the sun (westlife) อันนี้ชอบจังหวะดนตรีค่ะ

ตอนนี้ชอบเพลง..บ้านเรา versionป๋าเบิร์ด ที่โฆษณาของ ททท. (ไม่ทราบว่ามี cd ขายไหม)

เพื่อนๆมีเพลงไหนชอบ หรือจะแนะนำบ้างคะ
    เหงา เศร้า สนุก หรือ.... ฯลฯ ได้ทั้งนั้นค่ะ
    อยากรวบรวมมาเก็บไว้น่ะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : สาวยิปซี - [ 6 มิ.ย. 48 01:55:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป