CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ที่พัก ที่กิน ที่เที่ยว... หัวหิน

อยากขอคำแนะนำเรื่องที่พัก ที่หัวหินนะคะ

ไปกับเพื่อนหญิง 6-8 คน อยากได้ที่พักเป็นหลัง หรือเป็นห้องแบบคอนโดฯก้อได้ ที่สามารถ พักร่วมกัน ใกล้กันหรือติดกันนะคะ งบประมาณ 2 พันบาท พอจะมีที่ไหนแนะนำไหมค่ะ

แล้วถ้าออกจากกรุงเทพฯไม่เกนิเที่ยง ไปพัก 1 คืน กลับเย็นอีกวัน พอจะแนะนำ สถานที่เที่ยวอื่นๆอีกไหมค่ะ นอกจาก เขาวัง พระราชวังบ้านปืน หรือพระราชวังมฤคทายวันฯ
    เอา แบบไม่เหนื่อยมากนะคะ เพราะคนขับคนเดียว 555

อ๋อ ที่กินด้วยนะคะ อาหารเย็น ปกติ จะทานอาหารทะเลแถวตลาดโต้รุ่ง หรือที่เคยลองแล้ว ก้อร้าน เจ๊เขียว พอจะมีร้านอื่นๆ แนะนำอีกไหมค่ะ

เอาแบบ ราคาพอสมเหตุสมผล ไม่ต้องหรู แต่ขอสะอาด นะคะ

ขอบคุณเพื่อนๆใจดี ห้องนี้ ล่วงหน้านะคะ

:)

จากคุณ : coffee&me - [ 10 มิ.ย. 48 10:42:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป