CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

+++ หาทัวร์ไปฮ่องกงค่ะ เอาแบบที่รวมค่าเครื่องบิน ค่ารถรับส่งสนามบิน กับค่าที่พัก ++++

..... ไม่เอาเป็น package ทัวร์ นะค่ะ เคยไปแบบนั้นแล้ว ผิดหวังมากๆ ....
    ......ครั้งนี้ อยากเที่ยวเองค่ะ
    ...........ถ้าไป 3 วัน 2 คืน
    .............ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ
    .............. อยากพัก พวก โรงแรม (อยู่ใกล้ๆ แหล่ง shopping  ยิ่งดี) ค่ะ ไม่เอาพวก hostel  เพราะว่าคุณแม่ ไปด้วย
    .............. ตั๋ว สายการบินไหนที่ถูกๆบ้างค่ะ ... สนใจ dragon air  อยู่ค่ะ แต่ไม่รุ้ว่า ต้องจองยังไง ..... เเพราะอยากได้แบบที่มีรถรับส่งไป โรงแรมด้วย

.......... ยังไง ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ไนไน๋ - [ 13 มิ.ย. 48 16:50:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป