CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

มาเที่ยวเกาะเต่า-เกาะนางยวน กันดีกว่า...

เมื่อวันเสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมาได้มีโอกาสไปเที่ยว เกาะเต่า เกาะนางยวน ซึ่งเป็นเกาะที่สวยมากๆ
    โดยเฉพาะเกาะนางยวน และนักท่องเที่ยวชาวไทยน้อยมาก...เห็นมีแต่ฝรั่งครับ
    อยากให้ไปเที่ยวกันมากๆนะครับ นับเป็นทะเลอ่าวไทยที่สวยที่สุดครับ
    ถ่ายภาพโดยกล้อง Pentex Optio S4i ขออภัยด้วยครับถ้าภาพไม่สวย(มือใหม่)...

จากคุณ : LOTK - [ 15 มิ.ย. 48 14:50:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป