CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

Australia ครั้งแรกไปเที่ยวเมืองไหนดีค่ะ

คือว่าเราอยากไป เที่ยวที่Australia อ่ะ ไปครั้งแรกค่ะ จะไป อันนีมูน แต่ไม่รู้ว่าไปที่เมืองไหนดี อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยอ่ะค่ะ จะไปช่วงเดือน ตุลา ตอนนี้ต้องขอวีซ่าหรือยังค่ะ และจองโรงแรมได้หรือยัง รบกวนช่วยแนะนำโรงแรมด้วยนะค่ะ คือว่าไม่มีข้อมูลเลยค่ะ คือไป อาทิตย์หนึ่งพอไหมค่ะ เราชอบ Shopping และก็ดูธรรมชาติไปด้วยอ่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

จากคุณ : anniee_v - [ 16 มิ.ย. 48 11:39:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป