CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สาวๆ คะ คุณเคยไปเที่ยวต่างจังหวัดคนเดียวมั้ย

คุณสาวๆ เคยขับรถไปเที่ยวต่างจังหวัดโดยลำพังบ้างมั้ยคะ หรืออาจจะไปวิธีอื่นที่ไม่ต้องขับไปเองก้อได้ :
    1. คุณไปเที่ยวที่ไหน
    2. ทำไมไปคนเดียว ไม่กลัวเหงา หรือกลัวอันตรายเหรอคะ
    3. หลังจากกลับมาแล้ว คุณคิดว่าอยากจะเทียวแบบนั้นอีกมั้ย

ช่วยกันเข้ามาแชร์หน่อยค่ะ คือว่าตอนนี้อยากไปเที่ยวต่างจังหวัดคนเดียวค่ะ (คิดว่าตั้งไม่ผิดห้องนะคะ สาวน้อยปะแป้ง)

ไปเที่ยวต่างประเทศ ก็เข้ามาแชร์ได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 48 22:19:04

จากคุณ : มันจะดีเหรอคะ - [ 23 มิ.ย. 48 21:03:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป