CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

*** Though the lens : การเดินทางไร้พรมแดน ตอน "behind the screens" ***

เกือบครบรอบปี(หย่อนไปสองเดือน)แล้วครับ ที่ series เล็กๆ อย่าง "Through the lens" ได้เกิดขึ้นมาในโลกอินเตอร์เนตใบนี้ ผมเลยเกิดความคิดที่รวมรวมรูปภาพและความทรงจำเล็กๆใหม่ บางรูปเป็นรูปใหม่บางรูปก็อาจจะเคยผ่านตามาบ้างแต่ใน Version ที่ขยายใหญ่ขึ้นครับ ก็คงจะทยอยลงเป็นชุดๆครับ ตามโอกาสจะอำนวยครับ

จากคุณ : CoBraGolD - [ วันต่อต้านยาเสพติดโลก 10:16:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป