CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ใครเคยไปเสม็ดช่วยแนะนำที่พักให้หน่อยครับ ได้โปรด

คือว่าจะไปเสม็ดอ่ะครับไปฮันนีมูน และก็อยากได้ที่พักห้องแอร์ที่ราคาไม่แพง เคยไปอ่าวหวายไม่ค่อยประทับใจเพราะว่าที่ที่พักเดียวผูกขาดเลยและอาหารแพงสุดๆและรอนานมากต้องสั่งล่วงหน้าเปน ช.ม. เลยอยากถามเพื่อนที่เคยไปเสม็ดว่าหาดไหนที่เสม็ดทีมีที่พักห้องแอร์ราคาถูกหรือว่าราคาที่ไม่แพงจนเกินไปครับ ช่วยแนะนำหาดและชื่อที่พักและราคาที่พักสำหรับ2คนด้วยครับ  ขอบคุณพี่ๆที่เข้ามาตอบครับ

จากคุณ : popktb - [ 27 มิ.ย. 48 16:28:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป