CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ขอถามคุณ Aorora หน่อยครับ เกี่ยวกับตั๋วรถไฟแบบกลุ่ม ที่ Austria ครับ

ขอถามคุณ Aor หน่อยครับ เกี่ยวกับตั๋วรถไฟแบบกลุ่ม ที่ Austria ครับ

คือ ยังไม่ค่อยเข้าใจน่ะครับว่า *ที่ว่า ตั๋วกลุ่มสำหรับรถไฟใน Austria นี่เค้ามี condition อย่างไรครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับ หารายละเอียดได้ที่ไหนบ้าง และ มีทุกๆเส้นทางเลยหรือเปล่าครับ

เพราะว่าต้องเดินทางใน Austria ด้วยรถไฟเยอะพอสมควรน่ะครับ
    ทั้ง
    Salzburg --> Hallstatt
    Hallstatt --> Vienna

เดินทางกันตั้ง 6 คน เลยคิดว่า พวกตั๋วกลุ่มน่าจะคุ้ม เพราะว่าที่ Munich ก็มี Bayern ticket ไปได้ทั้ง Fussen และมาถึง Salzburg เลย ก็เลยสนใจของ Austria บ้างน่ะครับ

ท่านอื่นๆ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ มาถามหาความรู้อีกแล้วอะครับ แหะๆๆ  แวะมาแปะในนี้ด้วย เผื่อคุณ Aor มาในนี้ก่อน

จากคุณ : loverboy - [ 1 ก.ค. 48 05:51:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป