CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

แนะสถานที่โรแมนติค NEWASIA ชั้นที่ 71@ Singapore

อยู่ที่โรงแรม Swissotel ค่ะ
    ชั้นทานอาหารจะอยู่ที่ ชั้นที่ 70
    ชั้นดื่มจะต้องเดินขึ้นไปอีกหน่อยเป็นชั้นที่ 71(ไม่มีลิฟตรงขึ้นไป)
    จะเป็นกระจกล้อมรอบไปหมดทุกด้าน   สามารถดูวิวสิงคโปร์ยามคำคืน
    ลองไปดูนะคะ ถ้ามีโอกาส มีเพื่อนหลายคน ก็สนุกกันได้ค่ะ  

**ดิฉันไปดื่มอย่างเดียวเพราะอีก 2 ชั่วโมงได้เวลาบิน
    ถ้าใครไปดินเนอร์ต่อ เอารูปมาฝากกันบ้างนะคะ**

จากคุณ : Naomichan - [ 14 ก.ค. 48 07:29:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป