CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เที่ยว Spain - Barcelona และอีกนิดหน่อยที่ Alicante

เพิ่งลองตั้งกระทู้ review ครั้งแรกค่ะ รูปสวยมั่ง ไม่สวยมั่ง ไว้ดูแก้เบื่อนะคะ

ไปเที่ยวสเปนกันค่ะ  ช่วงนี้สเปนกำลังร้อนมากเลย แดดเปรี้ยงทุกวัน  ทำให้สาว ๆ ที่นี่ แต่งตัวกันสวยอึ๋ม ละลานตาเป็นอันมาก เครื่องแบบประจำชาติคือสายเดี่ยว เอวลอย กระโปรงสั้น รองเท้าแตะ และแว่นกันแดดค่ะ

ช่วงแรก เราไปเยี่ยมญาติที่อยู่ทางใต้ของสเปนเป็นแถบชายทะเล Costa Blanca ร้อนมาก ๆ อ่ะค่ะเลยไม่ค่อยได้ไปไหนกันเท่าไหร่  ตกบ่ายก็จะลงแช่น้ำในสระ และ fiesta นอนแผ่สลบไปเกือบทุกวัน

จากคุณ : คนดีผีคุ้ม - [ 17 ก.ค. 48 22:45:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป